Gnhà production - v1.0.0

Q. TB - LIÊN HỆ 0917277295( ANH TÍ) BÁN NHÀ DIỆN TÍCH 51,35M2 - HẺM XE HƠI HƯỚNG RA ĐƯỜNG LÝ THƯỜNG KIỆT - PHƯỜNG 09 - TÂN BÌNH - GIÁ 7 TỶ

7 tỷDT 51,35
verified

Mua Bất động sản

verifiedĐã xác thực
Đang rao bán

Mã: TB-110305 | 11/06/2024 | 03:28:30

main
thumb-9667d0e5-27a2-11ef-be4a-0242ac130002
thumb-d928c6bb-c1cd-11ef-8be4-0242ac130002
thumb-965c1b49-27a2-11ef-be4a-0242ac130002
thumb-95aeea39-27a2-11ef-be4a-0242ac130002
thumb-964ee4f4-27a2-11ef-be4a-0242ac130002
+7 ảnh

Hẻm nhỏ nhất

5.83 m

Diện tích đất

51,35 m²

Diện tích sử dụng

Diện tích sử dụng

96,43 m²

Chiều rộng

Chiều rộng

3,95 m

Chiều dài

Chiều dài

12 m

Số phòng tắm

Số phòng tắm

2

Số phòng ngủ

Số phòng ngủ

3

Địa chỉ

Số tờ

3

Số thửa

79

Chất lượng còn lại

65

Loại nhà

Nhà riêng

Thời gian đã xây dựng

13 năm

Tổng quan

LIÊN HỆ 0917277295( ANH TÍ)

HH1%

Giá chỉ: 136tr/m2.

Diện tích: 51,35m2. Diện tich sử dụng: 96,43m2.

Kết cấu: 1 trệt + lửng + 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, nhà còn mới, hiện đại, thuận tiện kinh doanh mua bán. Ô tô đậu trước nhà, hẻm trải nhựa đẹp, rộng rãi, thoải mái.

Hàng xóm xung quanh gần gũi, thân thiện, camera 24/24.

Vị trí

LIÊN HỆ 0917277295( ANH TÍ)

HH1%

Có thể di chuyển sang các tuyến đường khác như Nghĩa Phát, Trần Triệu Luật, Bắc Hải, Lạc Long Quân, CMT8.

Có thể di chuyển sang các quận lân cận như Q1, Q3, Q10, Q11, Q Phú Nhuận, Q Bình Thạnh.

Tiện ích xung quanh:

- Phía Bắc: Chợ Tân Bình, Sân Cầu Lông Đông Hồ, Tòa án Nhân dân Quận Tân Bình, Nhà hàng chay Zen House (Zenhouse Cafe & Vegetarian Restaurant), Bệnh Viện 1A.

- Phía Nam: Highlands Coffee, Trường Đại học Bách khoa - Đại học Quốc gia TP.HCM, Manquer Kombu Café, Đặc Sản Quảng Ngãi - BA LÀNG AN.

- Phía Đông: Nhà Thiếu Nhi Quận 10, Sân bóng đa Bắc Hải, Bơ Bán Bò Trường Sơn, The Little Bean Coffee - Trường Sơn, CƯ XÁ - trà bánh cà phê, Cạn Ly Quán.

- Phía Tây: Siêu thị Bách hóa XANH 373/176 Lý Thường Kiệt, Chợ Trần Văn Quang, Trường THCS & THPT Bác Ái, Trà sữa MayCha Trịnh Đình Trọng, KFC Âu Cơ.