Gnhà production - v1.0.0

Q. TB - LIÊN HỆ: 0902796511 (A.HẢI) - BÁN NHÀ DT 28M2 - HẺM XE MÁY RỘNG 3M

3.5 tỷDT 28
verified

Mua Bất động sản

verifiedĐã xác thực
Đang rao bán

Mã: TB-110237 | 21/05/2024 | 04:49:29

main
thumb-d75d2dd8-c333-11ef-8be4-0242ac130002
thumb-3cf9973c-172d-11ef-be4a-0242ac130002
thumb-3ced9d39-172d-11ef-be4a-0242ac130002
thumb-3cd76f9f-172d-11ef-be4a-0242ac130002

Hẻm nhỏ nhất

1.26 m

Diện tích đất

28 m²

Diện tích sử dụng

Diện tích sử dụng

55,56 m²

Chiều rộng

Chiều rộng

5 m

Chiều dài

Chiều dài

5,6 m

Số phòng tắm

Số phòng tắm

1

Số phòng ngủ

Số phòng ngủ

2

Địa chỉ

Số tờ

98

Số thửa

11

Chất lượng còn lại

70

Loại nhà

Nhà riêng

Thời gian đã xây dựng

13 năm

Tổng quan

LIÊN HỆ: 0902796511 (A.HẢI)
HH: 

Giá: 3,5 TỶ BL, 125 triệu/m2 khu vực quận Tân Bình 

 Kết cấu:

  • Ngang 5m, dài 5,6m, diện tích sàn 56m2
  • Nhà hướng Tây đón ánh nắng
  • Đường nhựa hẻm xe máy 3m ra vào thoải mái
  • Trệt + lầu: 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh

Tiện ích:

  • Gần công viên Hoàng Văn Thụ
  • Khu dân cư đông đúc
  • Diện tích sử dụng lớn phù hợp cho gia đình khoảng 4 người sinh sống

Vị trí

LIÊN HỆ: 0902796511 (A.HẢI)
HH: 

Cách mặt tiền đường Nguyễn Thanh Tuyền khoảng 50m

Thuận tiện di chuyển các khu vực: Q.Phú Nhuận,Q.3,Q.Gò Vấp,Q.Bình Thạnh

Kết nối các tuyết đường trọng điểm như: Hoàng Văn Thụ, Bùi Thị Xuân, Lê Văn Sỹ, Hoàng Việt

 

Khu vực xung quanh:

  •  Phía Đông:  THPT Hàn Thuyên, giáo xứ Ba Chuông
  • Phía Tây: vincom Cộng Hòa, CGV Hoàng Văn Thụ
  • Phía Bắc: công viên Hoàng Văn Thụ, sân vận động Quân khu 7
  • Phía Nam: bệnh viện Thống Nhất, bệnh viện 1A
  • Gần các bệnh viện: bệnh viện Thống Nhất, bệnh viện 1A
  • Gần các trường học: trường học các cấp, học viện Hàng Không
  •  Gần các cơ quan nhà nước: trạm y tế, công an phường, UBND phường 2