Gnhà production - v1.0.0

Q.6 - LIÊN HỆ 0975900351 (A. THANH) - BÁN NHÀ MẶT TIỀN DT: 43,1M2.

5.6 tỷDT 43,1
verified

Mua Bất động sản

verifiedĐã xác thực
Đang rao bán

Mã: Q6-110010 | 01/04/2024 | 08:15:57

main
thumb-0de4d7fe-f000-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-028c5f34-f000-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-02f575f3-f000-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-5bcb9483-c19b-11ef-8be4-0242ac130002
thumb-02b5a420-f000-11ee-a86b-0242ac130002
+5 ảnh

Hẻm nhỏ nhất

2.95 m

Diện tích đất

43,1 m²

Diện tích sử dụng

Diện tích sử dụng

100,7 m²

Chiều rộng

Chiều rộng

3 m

Chiều dài

Chiều dài

14,4 m

Số phòng tắm

Số phòng tắm

7

Số phòng ngủ

Số phòng ngủ

6

Địa chỉ

Số tờ

83

Số thửa

40

Số lầu

Chỉ định giá đất

Vị trí BĐS

Mặt tiền

Chất lượng còn lại

100

Loại nhà

Nhà riêng

Thời gian đã xây dựng

1 năm

Tổng quan

Liên hệ 0975900351 / A. Thanh

Hoa Hồng 1%

Giá: 5,6 TỶ,  130 triệu/m2 khu vực quận 6

 Kết cấu:

  •  Ngang 3m, dài  14,3m, diện tích 101m2
  •  2 lầu + lửng: 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 6 phòng ngủ, 7 nhà vệ sinh, 1 phòng bếp,  1 phòng thờ
  • Nhà hướng Đông Nam đón ánh nắng
  • Mặt tiền đường Hậu Giang thuận tiện kinh doanh mua bán

Tiện ích:

  • Gần chợ Minh Phụng
  • Khu vực dân cư đông đúc
  • Diện tích sử dụng lớn,  phù hợp cho gia đình khoảng 10 người sinh sống

Vị trí

Liên hệ 0975900351 / A. Thanh

Hoa Hồng 1%

Mặt tiền đường Hậu Giang thuận tiện kinh doanh mua bán

Thuận tiện di chuyển các khu vực: 

Q.11,Q.Tân Phú, Q.5, Q.10

 

Kết nối các tuyết đường trọng điểm như: 

Lò Gốm, Minh Phụng, Nguyễn Văn Luông, Chợ Lớn

 

Khu vực xung quanh:

  •  Phía Đông: chợ Bình Tây, chợ Kim Biên
  • Phía Tây: công viên Phú Lâm, mega Bình Phú
  • Phía Bắc: Đầm Sen, lotte mart quận 11
  • Phía Nam: giáo xứ Bình An, công viên phong phú
  • Gần các trường học: trường học các cấp, đại học Hồng Bàng
  • Gần các bệnh viện: bệnh viện quận 6
  • Gần các cơ quan nhà nước: trạm y tế, công an phường, UBND phường 12