Gnhà production - v1.0.0

Q.5 - CHÍNH CHỦ: 0903878672 ( CHÚ TÂM), BÁN NHÀ MẶT TIỀN 69M2,KHÔNG DÍNH QUY HOẠCH

10.9 tỷDT 55
verified

Mua Bất động sản

verifiedĐã xác thực
Đang rao bán

Mã: Q5-110050 | 21/03/2024 | 02:58:41

main
thumb-3ccc09ce-e72e-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-391fc0a8-bd23-11ef-8be4-0242ac130002
thumb-d3b31868-e72f-11ee-a86b-0242ac130002

Hẻm nhỏ nhất

6.58 m

Diện tích đất

55 m²

Diện tích sử dụng

Diện tích sử dụng

69 m²

Chiều rộng

Chiều rộng

3,4 m

Chiều dài

Chiều dài

16,1 m

Số phòng tắm

Số phòng tắm

2

Số phòng ngủ

Số phòng ngủ

3

Địa chỉ

Số tờ

5

Số thửa

66

Số lầu

Chỉ định giá đất

Vị trí BĐS

Mặt tiền

Chất lượng còn lại

60

Loại nhà

Nhà riêng

Thời gian đã xây dựng

20 năm

Tổng quan

CHÍNH CHỦ: 0903878672 ( CHÚ TÂM)

HH 100TR

Giá: 10,9 TỶ TL , 198 triệu/m2 khu vực quận 5

 Kết cấu:

  •  Ngang 3,4m, dài 16,1m, diện tích  69m2
  • Nhà cấp 4 hiện để trống thuận tiện xây mới
  • Nhà hướng Đông đón ánh nắng
  • Mặt tiền đường 10m thuận tiện kinh doanh mua bán

Tiện ích:

  • Gần trung tâm văn hóa quận 5
  • Khu dân cư đông đúc
  • Nhà nát cấp 4 thuận tiện xây mới

Vị trí

CHÍNH CHỦ: 0903878672 ( CHÚ TÂM)

HH 100TR

Mặt tiền đường Nguyễn Thời Trung thuận tiện kinh doanh mua bán

Thuận tiện di chuyển các khu vực: Q.8, Q.7, Q.10, Q.11, Q.1

 

Kết nối các tuyết đường trọng điểm như: Võ Văn Kiệt, Nguyễn Tri Phương, An Bình, Trần Phú

 

Khu vực xung quanh:

  •  Phía Đông: bệnh viện Nhiệt Đới, chùa Vạn Phật
  • Phía Tây: đại học Y Dược, bệnh viện Phạm Ngọc Thạch
  • Phía Nam: đại học Công Nghệ, bện viện quận 8
  • Phía Bắc: bệnh viện An Bình, bệnh viện Nguyễn Tri Phương
  • Gần các bệnh viện: bệnh viện An Bình, bệnh viện Nguyễn Tri Phương
  • Gần các trường học: trường học các cấp, đại học Y Dược
  • Gần các cơ quan nhà nước: trạm y tế, công an phường, UBND phường 6