Gnhà production - v1.0.0

Q3 CHÍNH CHỦ 07726996779 (A. NHẬT) - BÁN NHÀ DT: 37M2 - NHÀ MỚI

3.85 tỷDT 36,8
verified

Mua Bất động sản

verifiedĐã xác thực
Đang rao bán

Mã: Q3-110344 | 31/01/2024 | 10:08:31

main
thumb-f29b3bdd-c01f-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-f2d469d3-c01f-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-f27ed785-c01f-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-f25f840b-c01f-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-7ad23590-bf50-11ef-8be4-0242ac130002
+10 ảnh

Hẻm nhỏ nhất

1.05 m

Diện tích đất

36,8 m²

Diện tích sử dụng

Diện tích sử dụng

72,6 m²

Chiều rộng

Chiều rộng

3,6 m

Chiều dài

Chiều dài

10,22 m

Số phòng tắm

Số phòng tắm

2

Số phòng ngủ

Số phòng ngủ

3

Địa chỉ

Số tờ

9

Số thửa

12

Chất lượng còn lại

70

Loại nhà

Nhà riêng

Thời gian đã xây dựng

12 năm

Tổng quan

LIÊN HỆ 07726996779 (ANH NHẬT)

HOA HỒNG: 1%

Giá: 3,85 TỶ , 104,6 triệu/m2 khu vực quận 3

 Kết cấu:

  •  Ngang 3,6m, dài 10,22m, diện tích 72,6m2
  • 2 lầu: 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 1 phòng thờ
  • Nhà hướng Tây  đón ánh nắng
  • Hẻm xe máy đậu tận nhà, thuận tiện quay đầu

Tiện ích:

  • Gần bệnh viên An Sinh
  • Khu vực dân trí cao
  • Diện tích sử dụng phù hợp gia đình tầm 4 - 5 người sinh sống
  • Khu vực có tính thanh khoản cao

Vị trí

LIÊN HỆ 07726996779 (ANH NHẬT)

HOA HỒNG: 1%

Cách mặt tiền đường Trần Quang Diệu 101m

Thuận tiện di chuyển các khu vực: quận Tân Bình, quận Phú Nhuận , quận 1

 

Kết nối các tuyết đường trọng điểm như: Trần Quang Diệu, Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Huỳnh Văn Bánh

 

Khu vực xung quanh:

  •  Phía Đông:Thảo Cầm Viên, công viên Lê Văn Tám
  • Phía Tây: công viên Thỏ Trắng, chợ Tân Bình
  • Phía Bắc: chùa Phổ Quang, công viên Hoàng Văn Thụ
  • Phía Nam: bệnh viện Bình Dân, bệnh viện Da Liễu
  •  Gần bệnh viện: bệnh viện An Sinh, bệnh viện Bình Dân, bệnh viện Da Liễu
  • Gần các trường học: trường học các cấp, đại học Mở TP.HCM, đại học Sài Gòn
  •  Gần các cơ quan nhà nước: trạm y tế, công an phường, UBND phường 14