Gnhà production - v1.0.0

Q.3 - BÁN NHÀ 0988883752 (anh Khoan Khieu ) DIỆN TÍCH 58,2M2 - CMT8 - PHƯỜNG 11 - QUẬN 3 - GIÁ 14 TỶ

14 tỷDT 58,2
verified

Mua Bất động sản

verifiedĐã xác thực
Đang rao bán

Mã: Q3-110200 | 20/09/2024 | 07:24:42

main
thumb-ce72a442-771f-11ef-8c74-0242ac130002
thumb-cc56e5ea-771f-11ef-8c74-0242ac130002
thumb-cc548f85-771f-11ef-8c74-0242ac130002
thumb-cc550484-771f-11ef-8c74-0242ac130002
thumb-cc550517-771f-11ef-8c74-0242ac130002
+2 ảnh

Hẻm nhỏ nhất

0.77 m

Diện tích đất

58,2 m²

Diện tích sử dụng

Diện tích sử dụng

235,5 m²

Chiều rộng

Chiều rộng

3,5 m

Chiều dài

Chiều dài

15,35 m

Số phòng tắm

Số phòng tắm

5

Số phòng ngủ

Số phòng ngủ

6

Địa chỉ

Số tờ

35

Số thửa

42

Chất lượng còn lại

85

Loại nhà

Nhà riêng

Thời gian đã xây dựng

8 năm

Tổng quan

liên hệ :0988883752 (anh Khoan Khieu )

hh 1%

Giá chỉ: 240tr/m2. 

Diện tích: 58,2m2. Diện tích sử dụng: 235,5m2. 

Kết cấu: Trệt + Lửng + 2 Lầu + MCCT. 

Nhà kết cấu nhiều phòng 6 phòng ngủ, 5 Wc, phù hợp cho thuê kiếm thêm thu nhập. Xung quanh hàng xóm yên tĩnh, an ninh, camera 24/24.

Vị trí

liên hệ :0988883752 (anh Khoan Khieu )

hh 1%

Dễ dàng di chuyển sang các quận trung tâm như Q1, Q10, Q Tân Bình, Q Phú Nhuận, Q Bình Thạnh. 

Kết nối được các tuyến đường khác như Tô Hiến Thành, Hoàng Sa, Trường Sa, Trần Văn Đang, Đỗ Thị Lời, Trường Sơn, Đồng Nai, Sư Vạn Hạnh, 3/2. 

Tiện ích xung quanh: - Phía Bắc: Bò Ba Lão, Ốc Mint, Sân Bóng cỏ nhân tạo, Lẩu bò Thiên Kim quận 3, Lẩu Bò Cô Liên, Phường Cà Phê, Sky Badminton Club, Nhà hàng Thoáng Việt 1. 

- Phía Nam: Bánh Cuốn Nóng Tô Hiến Thành, Chốn Riêng Café, Siêu thị Bách hóa XANH 42/20A Nguyễn Giản Thanh, Korea House - Món Ăn Hàn Quốc - 코리아 하우스, Mì Ý Double B. 

- Phía Tây: Highlands Coffee 601 Cách mạng tháng 8, Thiên Đường Giải Trí Thỏ Trắng, Công viên Văn hoá Lê Thị Riêng, Hồ bơi Lê Thị Riêng, Bún thịt nướng Hoàng Văn, Tiệm Nướng NỌ. - Phía Đông: Xôi Chiên, FIT CENTER, Cô ba Ân - Cao lầu Hội An, VECHAI Beer Garden, Hồ bơi Câu lạc bộ Lan Anh, Trường THCS Cách Mạng Tháng Tám.