Gnhà production - v1.0.0

QUẬN 12, LIÊN HỆ:0981068778 (ANH CƯỜNG) - BÁN NHÀ DIỆN TÍCH: 63m2 - NHÀ MẶT TIỀN

7.6 tỷDT 63,1
verified

Mua Bất động sản

verifiedĐã xác thực
Đang rao bán

Mã: Q12-110183 | 24/11/2023 | 05:03:19

main
thumb-c5cdbcd8-8a86-11ee-94eb-0242ac130002
thumb-89ae279d-c976-11ef-8be4-0242ac130002
thumb-89a2eaa5-c976-11ef-8be4-0242ac130002
thumb-f6039cc6-8a84-11ee-94eb-0242ac130002
thumb-f620fe50-8a84-11ee-94eb-0242ac130002
+6 ảnh

Hẻm nhỏ nhất

7.07 m

Diện tích đất

63,1 m²

Diện tích sử dụng

Diện tích sử dụng

202,4 m²

Chiều rộng

Chiều rộng

4 m

Chiều dài

Chiều dài

12,52 m

Số phòng tắm

Số phòng tắm

5

Số phòng ngủ

Số phòng ngủ

4

Địa chỉ

Số tờ

32

Số thửa

148

Số lầu

Chỉ định giá đất

Vị trí BĐS

Mặt tiền

Chất lượng còn lại

85

Loại nhà

Nhà riêng

Thời gian đã xây dựng

4 năm

Tổng quan

LIÊN HỆ:0981068778 (ANH CƯỜNG) 

HH 1% CHO NGƯỜI GIỚI THIỆU

- Nhà mới nội thất cao cấp. 

- Thuộc Khu dân cư cao cấp Song Minh Residence. Thích hợp mở spa, công ty, hoặc kinh doanh tại nhà. 

- Mặt tiền Đường nhựa thông thoáng. Có vỉa hè rộng. Gần Mặt Trần thị cờ ( 30m) Lê thị riêng. Sát bên nhà máy bia tiger, ủy ban quận 12, Giáp Gò Vấp... 

- Nhà rất mới, xây dựng theo phong cách sang trọng, hiện đại có thể dọn vào ở , phù hợp với đại gia đình lớn.

- Nằm ngay mặt tiền đường Thới An 22, nhộn nhịp, thuận tiện cho thuê làm văn phòng, kinh doanh, mua bán.

Vị trí

LIÊN HỆ:0981068778 (ANH CƯỜNG) 

HH 1% CHO NGƯỜI GIỚI THIỆU

Bán nhà Mặt tiền KDC Song Minh RESIDENCE, Thới an 22, P. Thới An quận 12 

- Diện tích: 4m x 16m. Công nhận 64m2. 

- Thiết kế: 1 trệt 1 lửng 3 lầu. 

- Gồm Gara để xe hơi, phòng khách, bếp, phòng sinh hoạt chung, 5 phòng ngủ, 5 toilet, sân thượng trước sau. 

- Giá cần bán 5ty950 ( Đất 4x16m măt tiền 4,5 tỷ Nhà xây và hoàn thiện 2,5 tỷ. 

- Tổng cộng giá vốn 7tỷ, Mua nhà đã có lộc lời 1 tỷ)