Gnhà production - v1.0.0

Q.12 - LIÊN HỆ 0988335693 (C. HẬU) - BÁN NHÀ DT: 40,1M2 - VỊ TRÍ THUẬN TIỆN .

3.45 tỷDT 40,1
verified

Mua Bất động sản

verifiedĐã xác thực
Đang rao bán

Mã: Q12-110157 | 03/04/2024 | 14:30:08

main
thumb-4861407f-f1c6-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-3f5f99ad-f1c6-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-3bde7fe4-f1c6-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-3b966fd0-f1c6-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-3c4a1e0d-f1c6-11ee-a86b-0242ac130002
+8 ảnh

Hẻm nhỏ nhất

15.1 m

Diện tích đất

40,1 m²

Diện tích sử dụng

Diện tích sử dụng

78,2 m²

Chiều rộng

Chiều rộng

10 m

Chiều dài

Chiều dài

40,1 m

Số phòng tắm

Số phòng tắm

2

Số phòng ngủ

Số phòng ngủ

2

Địa chỉ

Số tờ

4

Số thửa

146

Chất lượng còn lại

100

Loại nhà

Nhà riêng

Thời gian đã xây dựng

2 năm

Tổng quan

Liên hệ 0988335693 / C. Hậu.

Hoa Hồng 1%

Giá: 3,45 TỶ TL , 86 triệu/m2 khu vực quận 12

 Kết cấu:

  •  Ngang 4m, dài 10m, diện tích 78,2m2
  • 1 lầu: 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 1 phòng thờ
  • Nhà hướng Đông Bắc đón ánh nắng
  • Đường nhựa hẻm 4m ba gác đậu tận nhà, thuận tiện quay đầu

Tiện ích:

  • Gần 
  • Hàng xóm thân thiện
  • Nhà đẹp vào là ở ngay
  • Diện tích sử dụng phù hợp gia đình tầm 5 người sinh sống

Vị trí

Liên hệ 0988335693 / C. Hậu.

Hoa Hồng 1%

Cách mặt tiền Lâm Thị Hổ khoảng 150m

Thuận tiện di chuyển các khu vực: 

Q.Gò Vấp, Q.Tân Phú, Q.Bình Tân, Q.Tân Bình

 

Kết nối các tuyết đường trọng điểm như: 

Nguyễn Thị Búp, Thị Mười, Nguyễn Ảnh Thủ, Huỳnh Thị Hai

 

Khu vực xung quanh:

  •  Phía Đông: đại học Nguyễn Tất Thành, bến xe Ngã tư ga
  • Phía Bắc:  THPT Nguyễn Hữu Tiến, tu viện Vĩnh Nghiêm
  • Phía Nam: bệnh viện quận 12, Mega market Hiệp Phú
  • Gần các bệnh viện: bệnh viện quận 12
  • Gần các trường học: trường học các cấp, đại học Nguyễn Tất Thành
  •  Gần các cơ quan nhà nước: trạm y tế, công an phường, UBND phường Tân Thới Hiệp