Gnhà production - v1.0.0

Q12.LIÊN HỆ: 0973044038 (A HOÀNG) BÁN LÔ ĐẤT DT 88M2 HXH 5M

3.75 tỷDT 87,8
verified

Mua Bất động sản

verifiedĐã xác thực
Đang rao bán

Mã: Q12-110088 | 28/12/2023 | 14:49:45

main
thumb-e479344c-bde2-11ef-8be4-0242ac130002
thumb-33ecb9c4-a590-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-34142e9e-a590-11ee-a86b-0242ac130002

Hẻm nhỏ nhất

1.64 m

Diện tích đất

87,8 m²

Diện tích sử dụng

Diện tích sử dụng

0 m²

Chiều rộng

Chiều rộng

5 m

Chiều dài

Chiều dài

17,58 m

Số phòng tắm

Số phòng tắm

0

Số phòng ngủ

Số phòng ngủ

0

Địa chỉ

Số tờ

9

Số thửa

803

Chất lượng còn lại

0

Loại nhà

Bán đất

Thời gian đã xây dựng

1 năm

Tổng quan

LIÊN HỆ: 0973044038 (A HOÀNG)

HH 1%

Bán lô đất Phường An Phú Đông, Quận 12

👉Giá/m2: 42,61 triệu/m²

👉Hẻm xe hơi 5m

👉Hướng : Tây Bắc

👉Dt : 5 x 17,56 = 87,8m2

👉 Đường 5.0 m, điện nước đầy đủ, đất vuông vức đẹp, cao ráo

👉Đất sổ riêng, không lộ giới hay quy hoạch gì hết, mua bán sang tên công chứng ngay

👉Xây dựng ngay và luôn xây dựng tự do, xây được 6 tầng

👉Giá bán: 3.75 tỷ

 

Vị trí

LIÊN HỆ: 0973044038 (A HOÀNG)

HH 1%

Tiện ích xung quanh:

👉Gần chợ an Phú Đông, chợ Cầu Đồng

👉Gần trường Đại học Nguyễn Tất , trường mầm non Trà My, Trường tiểu học Võ Thị Thừa

👉Gần bệnh viện Hồng Đức, bv Quốc tế Hạnh Phúc

👉Bán kính 500m đầy đủ tiện ích: bách hóa xanh, ngân hàng, công , xí nghiệp, phòng gym, siêu thị, công viên

👉Gần cá tuyến đường lớn: QL 1A, đường T15, An Phú Đông 10, An Phú Đông 15, Võ Thị Thừa, Xa lộ Hà Nội, Vườn Lài

👉Thuận tiện di chuyển qua cá quận: quận 12, bình thạnh, gò vấp, phú nhuận, tân bình, tân phú, hóc môn, củ , bình dương