Gnhà production - v1.0.0

LIÊN HỆ: 0964609788 (THANH NGUYỄN), BÁN NHÀ HẺM 1/ TÔ HIẾN THÀNH,Q.10 - 148M2

17 tỷDT 148,6
verified

Mua Bất động sản

verifiedĐã xác thực
Đang rao bán

Mã: Q10-110132 | 12/03/2024 | 07:03:20

main
thumb-700143dc-c1ab-11ef-8be4-0242ac130002
thumb-e7192079-e028-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-f2fe804b-e028-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-e953df50-e028-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-ec5a1453-e028-11ee-a86b-0242ac130002

Hẻm nhỏ nhất

3.98 m

Diện tích đất

148,6 m²

Diện tích sử dụng

Diện tích sử dụng

185,1 m²

Chiều rộng

Chiều rộng

7 m

Chiều dài

Chiều dài

21,3 m

Số phòng tắm

Số phòng tắm

4

Số phòng ngủ

Số phòng ngủ

5

Địa chỉ

Số tờ

51

Số thửa

22

Chất lượng còn lại

85

Loại nhà

Nhà riêng

Thời gian đã xây dựng

14 năm

Tổng quan

LIÊN HỆ: 0964609788  (THANH NGUYỄN)

HH 1%

Giá: 17 TỶ BL , 114 triệu/m2 khu vực quận 10

 Kết cấu:

  •  Ngang 7m, dài 21m, diện tích 185,1m2
  • 2 lầu: 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 5 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh
  • Nhà hướng Đông Nam  đón ánh nắng
  • Đường nhựa hẻm 12m xe tải đậu tận nhà, thuận tiện quay đầu

Tiện ích:

  • Gần Big C miền Đông
  • Khu vực dân trí cao
  • Diện tích sử dụng lớn,  phù hợp cho gia đình từ 8 - 10 người ở

Vị trí

LIÊN HỆ: 0964609788  (THANH NGUYỄN)

HH 1%

Cách mặt tiền Tô Hiến Thành  khoảng 180m

Thuận tiện di chuyển các khu vực: Q.5, Q11, Q.Tân Bình, Q.Phú Nhuận, Q.3

 

Kết nối các tuyết đường trọng điểm như: Sư Vạn Hạnh, 3/2, Lý Thường Kiệt, Thành Thái

Khu vực xung quanh:

  •  Phía Đông: Chợ Vườn Chuối, bệnh viện Bình Dân
  • Phía Tây:  sân vận động Phú Thọ, đại học Bách Khoa
  • Phía Bắc: Big C  miền Đông, giáo xứ Hòa Hưng
  • Phía Nam: bệnh viện Nhi Đồng 1, Vạn Hạnh mall
  • Gần các bệnh viện: bệnh viện 115, bệnh viện Bình Dân
  • Gần các trường học: trường học các cấp, đại học Huflit
  •  Gần các cơ quan nhà nước: trạm y tế, công an phường, UBND phường 15