Gnhà production - v1.0.0

Q10 CHÍNH CHỦ 0918690508 (A. TUẤN) BÁN NHÀ 153,2M2 - KHU VỰC TRUNG TÂM THÀNH PHỐ

9 tỷDT 39,6
verified

Mua Bất động sản

verifiedĐã xác thực
Đang rao bán

Mã: Q10-110090 | 15/01/2024 | 10:04:09

main
thumb-61b2b034-b38d-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-261643e3-b38d-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-28d4b54a-b38d-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-29084a5c-b38d-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-25f0834e-b38d-11ee-a86b-0242ac130002
+28 ảnh

Hẻm nhỏ nhất

3.31 m

Diện tích đất

39,6 m²

Diện tích sử dụng

Diện tích sử dụng

153,2 m²

Chiều rộng

Chiều rộng

4,4 m

Chiều dài

Chiều dài

8,67 m

Số phòng tắm

Số phòng tắm

4

Số phòng ngủ

Số phòng ngủ

5

Địa chỉ

Số tờ

2

Số thửa

18

Chất lượng còn lại

85

Loại nhà

Nhà riêng

Thời gian đã xây dựng

12 năm

Tổng quan

Liên hệ chính chủ: 0918690508 (A. TUẤN)
Hoa hồng cho người giới thiệu thành công: 1%

Giá: 9 TỶ , ~227,3 triệu/m2 khu vực quận 10

 Kết cấu:

  •  Ngang 3m dài 7,7m, diện tích: 72,6m2  
  • Nhà hướng Tây đón ánh nắng
  • 3 tầng: 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 1 phòng thờ, 5  phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh
  • Hẻm ba gác 3,5m đậu tận nhà, thuận tiện quay đầu
  • Hẻm gần đường lớn, đi được từ nhiều hướng

Tiện ích:

  • Gần đại học Văn Hiến
  • Khu dân cư đông đúc
  • Hàng xóm thân thiện
  • Khu vực có tính thanh khoản cao
  • Diện tích sử dụng phù hợp đại gia đình

Vị trí

Liên hệ chính chủ: 0918690508 (A. TUẤN)
Hoa hồng cho người giới thiệu thành công: 1%

Cách mặt tiền đường Lê Hồng Phong 78m

Thuận tiện di chuyển các khu vực: quận 11, quận 5, quận 1, quận Tân Bình

 

Kết nối các tuyết đường trọng điểm như: Lý Thái Tổ, Lê Hồng Phong, Điện Biên Phủ, Bà Hạt, 3/2..

 

Khu vực xung quanh:

  •  Phía Đông: công viên 23/9, Bùi Viện
  • Phía Tây: Vạn Hạnh Mall, bệnh viện Nhi Đồng 1
  • Phía Bắc: nhà hát Hòa Bình, bệnh viện Bình Dân
  • Phía Nam: chợ hoa Hồ Thị Kỷ, chùa Giác Ngộ
  •  Gần bệnh viện: bệnh viện Nhi đồng 1, bệnh viện Bình Dân
  • Gần các trường học: trường học các cấp, đại học Văn Hiến, đại học Hoa Sen
  •  Gần các cơ quan nhà nước: trạm y tế, công an phường, UBND phường 1