Gnhà production - v1.0.0

Q1.LIÊN HỆ: 0971115368 (A NAM) BÁN NHÀ DT 23M2 NGAY TRUNG TÂM

2.65 tỷDT 22,1
verified

Mua Bất động sản

verifiedĐã xác thực
Đang rao bán

Mã: Q1-110122 | 25/12/2023 | 02:21:51

main
thumb-6fe65729-a2c7-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-6f92dacd-a2c7-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-33d2ab41-a2c7-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-34936dff-a2c7-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-740abe14-bf48-11ef-8be4-0242ac130002
+7 ảnh

Hẻm nhỏ nhất

0.72 m

Diện tích đất

22,1 m²

Diện tích sử dụng

Diện tích sử dụng

42,6 m²

Chiều rộng

Chiều rộng

3,7 m

Chiều dài

Chiều dài

8,05 m

Số phòng tắm

Số phòng tắm

2

Số phòng ngủ

Số phòng ngủ

3

Địa chỉ

Số tờ

44

Số thửa

89

Chất lượng còn lại

95

Loại nhà

Nhà riêng

Thời gian đã xây dựng

4 năm

Tổng quan

LIÊN HỆ: 0971115368  (A NAM)

HH 30TR

Giá: 2,65 TỶ bớt lộc, ~120 triệu/m2 khu vực quận 1

 Kết cấu:

  •   Ngang 2,14m nở hậu 3,7m dài m, diện tích sàn: m2  
  • Nhà hướng Tây đón ánh nắng
  • 2 tầng : 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 3 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh.
  • Sân: 2,14x0,66
  • Đường nhựa hẻm 2m xe máy đậu tận nhà, thuận tiện quay đầu
  • Gần phố Tây Bùi Viện

Tiện ích:   

  • Khu vực sầm uất - khu vực trung tâm thành phố
  • Khu dân cư sinh sống lâu dài
  • Vị trí kinh doanh mua bán tấp nập
  • Hàng hot có 1 0 2 quận 1

Vị trí

LIÊN HỆ: 0971115368  (A NAM)

HH 30TR

Cách mặt tiền đường Trần Đình Xu 113m

 

Thuận tiện di chuyển các khu vực: quận 7, quận 4, quận 5, quận 3,quận 10..

 

Kết nối các tuyết đường trọng điểm như: Trần Hưng Đạo, Nguyễn Thái Học, Đề Thám, Cống Quỳnh..

 

Khu vực xung quanh:

  •  Phía Đông: đại học Văn Lang, Russian Market..
  • Phía Tây: đại học Sư Phạm, đại học khoa học Tự Nhiên..
  • Phía Bắc: co.op mart Cống Quỳnh, chợ Thái Bình..
  • Phía Nam: công an thành phố, cục quản lý xuất nhập cảnh..
  •  Gần bệnh viện: bệnh viện Nhi đồng, bệnh viện Phạm Ngọc Thạch, bệnh viện Nhiệt đới..
  • Gần các trường học: trường học các cấp, đại học Văn Lang, đại học Mở..
  •  Gần các cơ quan nhà nước: UBND, công an, trạm y tế phường Nguyễn Cư Trinh