Gnhà production - v1.0.0

Q. PN - LIÊN HỆ : 0941049049 ( SƯƠNG)BÁN NHÀ HẺM NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU, PHÚ NHUẬN - 44M2 (3X7) - 3,8 TỶ

3.8 tỷDT 22
verified

Mua Bất động sản

verifiedĐã xác thực
Đang rao bán

Mã: PHNH-110056 | 19/07/2024 | 04:34:05

main
thumb-776dd9f5-4585-11ef-be4a-0242ac130002
thumb-7630e6c4-4585-11ef-be4a-0242ac130002
thumb-7622110f-4585-11ef-be4a-0242ac130002
thumb-760b6866-4585-11ef-be4a-0242ac130002
thumb-75eeefd2-4585-11ef-be4a-0242ac130002
+15 ảnh

Hẻm nhỏ nhất

2.4 m

Diện tích đất

22 m²

Diện tích sử dụng

Diện tích sử dụng

44 m²

Chiều rộng

Chiều rộng

3 m

Chiều dài

Chiều dài

7 m

Số phòng tắm

Số phòng tắm

2

Số phòng ngủ

Số phòng ngủ

3

Địa chỉ

Số tờ

1

Số thửa

79

Chất lượng còn lại

100

Loại nhà

Nhà riêng

Thời gian đã xây dựng

4 năm

Tổng quan

liên hệ : 0941049049 ( sương sương )

hh 50 triệu 

Giá: 3,8 TỶ TL  , 173 triệu/m2 khu vực quận Phú Nhuận

 Kết cấu:

  •  Ngang 3m, dài 7m, diện tích sàn 44m2
  • Nhà hướng Đông Bắc đón ánh nắng
  • Trệt +  lầu : 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh
  • Đường nhựa hẻm xe máy 3m ra vào thoải mái

Tiện ích:

  • Gần chợ Nguyễn Đình Chiểu
  • Khu dân cư đông đúc
  • Diện tích sử dụng lớn phù hợp cho gia đình khoảng 5 người sinh sống

Vị trí

liên hệ : 0941049049 ( sương sương )

hh 50 triệu 

Cách mặt tiền đường Nguyễn Đình Chiểu  khoảng 100m

Thuận tiện di chuyển các khu vực: Q.Bình Thạnh, Q.Tân Bình, Q.1,Q.3, Q.Gò Vấp

Kết nối các tuyết đường trọng điểm như: Phan Đình Phùng, Phan Xích Long, Nguyễn Kiệm

 

Khu vực xung quanh:

  •  Phía Đông: bệnh viện Ung Bướu, công viên Phú Nhuận
  • Phía Tây: chùa Phổ Quang, công viên Hoàng Văn Thụ
  • Phía Nam: chùa Vĩnh Nghiêm, chùa Pháp Hoa
  • Phía Bắc: chợ Nguyễn Đình Chiểu, công viên Gia Định
  • Gần các bệnh viện: bệnh viện Ung Bướu
  • Gần các trường học: trường học các cấp, đại học Tài Chính Marketing
  •  Gần các cơ quan nhà nước: trạm y tế, công an phường, UBND phường 3