Gnhà production - v1.0.0

Q. PN - LIÊN HỆ : 0909240347(NGỌC THỊNH) BÁN NHÀ HXH NGUYỄN KIỆM, PHÚ NHUẬN - 53M2 (4X9) - 4,35 TỶ

4.35 tỷDT 36
verified

Mua Bất động sản

verifiedĐã xác thực
Đang rao bán

Mã: PHNH-110011 | 17/07/2024 | 08:53:30

main
thumb-68871e73-4417-11ef-be4a-0242ac130002
thumb-655c9d9c-4417-11ef-be4a-0242ac130002
thumb-72d121ea-c199-11ef-8be4-0242ac130002
thumb-6568008b-4417-11ef-be4a-0242ac130002

Hẻm nhỏ nhất

1.71 m

Diện tích đất

36 m²

Diện tích sử dụng

Diện tích sử dụng

53 m²

Chiều rộng

Chiều rộng

4 m

Chiều dài

Chiều dài

9 m

Số phòng tắm

Số phòng tắm

2

Số phòng ngủ

Số phòng ngủ

3

Địa chỉ

Số tờ

17

Số thửa

24

Chất lượng còn lại

70

Loại nhà

Nhà riêng

Thời gian đã xây dựng

21 năm

Tổng quan

LIÊN HỆ : 0909240347(NGỌC THỊNH)

HH 45 TRIỆU

Giá: 4,35 TỶ TL  , 121 triệu/m2 khu vực quận Phú Nhuận

 Kết cấu:

  •  Ngang 4m, dài 9m, diện tích sàn 53m2
  • Nhà hướng Đông Bắc đón ánh nắng
  • Trệt + lầu : 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh
  • Đường nhựa hẻm xe máy 3,5m ra vào thoải mái

Tiện ích:

  • Nhà trống vào ở ngay
  • Khu dân cư đông đúc
  • Diện tích sử dụng lớn phù hợp cho gia đình khoảng 4 người sinh sống

Vị trí

LIÊN HỆ : 0909240347(NGỌC THỊNH)

HH 45 TRIỆU

Cách mặt tiền đường Nguyễn Kiệm khoảng 20m

Thuận tiện di chuyển các khu vực: Q.Tân Bình, Q.Gò Vấp, Q.Bình Thạnh,Q.12

Kết nối các tuyết đường trọng điểm như: Thích Qủan Đức, Đào Duy Anh, Nguyễn Thái Sơn

 

Khu vực xung quanh:

  •  Phía Đông: công viên Gia Định, bệnh viện Ung Bướu
  • Phía Tây: công viên Chảo Lửa, 
  • Phía Nam: chùa Vĩnh Nghiêm, giáo xứ Tân Định
  • Phía Bắc: bệnh viện quân y 175, công viên Gia Định
  • Gần các bệnh viện: bệnh viện quân y 175, bệnh viện Ung Bướu
  • Gần các trường học: trường học các cấp, đại học 
  •  Gần các cơ quan nhà nước: trạm y tế, công an phường, UBND phường 4