Gnhà production - v1.0.0

NHÀ MẶT TIỀN 0937697630 (anh Đại )ĐƯỜNG SỐ 6 DT 4x7M2 Q.GÒ VẤP GIÁ 3.85 TỶ

3.85 tỷDT 26
verified

Mua Bất động sản

verifiedĐã xác thực
Đang rao bán

Mã: GV-110388 | 25/11/2024 | 09:57:28

main
thumb-82cafa0a-ab13-11ef-8c74-0242ac130002
thumb-7fa673b2-ab13-11ef-8c74-0242ac130002
thumb-7f7a2126-ab13-11ef-8c74-0242ac130002
thumb-38703fb3-bd17-11ef-8be4-0242ac130002
thumb-7f802def-ab13-11ef-8c74-0242ac130002

Hẻm nhỏ nhất

1.38 m

Diện tích đất

26 m²

Diện tích sử dụng

Diện tích sử dụng

39,74 m²

Chiều rộng

Chiều rộng

4 m

Chiều dài

Chiều dài

7 m

Số phòng tắm

Số phòng tắm

3

Số phòng ngủ

Số phòng ngủ

2

Địa chỉ

Số tờ

33

Số thửa

21

Số lầu

Chỉ định giá đất

Vị trí BĐS

Mặt tiền

Chất lượng còn lại

80

Loại nhà

Nhà mặt tiền

Thời gian đã xây dựng

22 năm

Tổng quan

liên hệ :0937697630 ( anh Đại)
hh 40tr
Giá chỉ 148tr/m2

Kết cấu:

-Trệt, lửng, 1 lầu

- 3WC, 2PN

Tiện ích

-Nhà mới xây sửa kiên cố, thiết kế sang trọng, nội thất cơ bản

-Khu dân cư yên tĩnh sạch đẹp

Vị trí

liên hệ :0937697630 ( anh Đại)
hh 40tr

Kết nối với các tuyến đường như: Nguyễn Văn Nghi, Cầu vượt ngã 6 Gò Vấp, Phạm Ngũ Lão, Quang Trung

Thuận tiện di chuyển qua các quận: Gò Vấp, Phú Nhuận, Tân Bình, Tân Phú