Gnhà production - v1.0.0

Q.GÒ VẤP - LIÊN HỆ 0919542345 (A. SANG) - BÁN NHÀ HXH DT: 64M2 - HẺM XE HƠI

7.25 tỷDT 64
verified

Mua Bất động sản

verifiedĐã xác thực
Đang rao bán

Mã: GV-110242 | 09/04/2024 | 04:41:23

main
thumb-585ee221-f62b-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-c6d4fe4b-f629-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-c695b5c4-f629-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-c6ef0aff-f629-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-c6b07524-f629-11ee-a86b-0242ac130002
+11 ảnh

Hẻm nhỏ nhất

0 m

Diện tích đất

64 m²

Diện tích sử dụng

Diện tích sử dụng

174,8 m²

Chiều rộng

Chiều rộng

4 m

Chiều dài

Chiều dài

15 m

Số phòng tắm

Số phòng tắm

5

Số phòng ngủ

Số phòng ngủ

4

Địa chỉ

Số tờ

18

Số thửa

147

Chất lượng còn lại

90

Loại nhà

Nhà riêng

Thời gian đã xây dựng

12 năm

Tổng quan

Liên hệ 0919542345 / A. Sang.

Hoa Hồng 1%

Giá: 7,25 TỶ BL ,  113 triệu/m2 khu vực quận Gò Vấp

 Kết cấu:

  •  Ngang 4m, dài 15m, diện tích 175m2
  • 3 lầu + sân thượng: 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 4 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh, 2 giếng trời
  • Nhà hướng Nam mát mẻ
  • Đường nhựa hẻm ô tô 4m đậu tận nhà thuận tiện quay đầu

Tiện ích:

  • Gần công viên làng hoa Gò Vấp
  • Nhà đẹp vào ở ngay
  • Khu vực an ninh
  • Diện tích sử dụng lớn phù hợp cho gia đình khoảng 10 người sinh sống

Vị trí

Liên hệ 0919542345 / A. Sang.

Hoa Hồng 1%

Cách mặt tiền đường Nguyễn Văn Khối khoảng 90m

Thuận tiện di chuyển các khu vực: 

Q.12,Q.Tân Phú,Q.Bình Tân,Q.Tân Bình

 

Kết nối các tuyết đường trọng điểm như: 

Lê Văn Thọ, Quang Trung, Nguyễn Văn Khối, Phạm Văn Chiêu

 

Khu vực xung quanh:

  •  Phía Đông: nhà thiếu nhi quận Gò Vấp, công viên làng hoa Gò Vấp
  • Phía Tây: emart Phan Huy Ích, chợ Cầu
  • Phía Bắc: tu viện Vĩnh Nghiêm, mega market Hiệp Phú
  • Phía Nam: chợ Hạnh Thông Tây, sân Tân Sơn
  • Gần các bệnh viện: bệnh viện quân y 175, bệnh viện quận 12
  • Gần các trường học: trường học các cấp, đại học Hoa Sen
  •  Gần các cơ quan nhà nước: trạm y tế, công an phường, UBND phường 7