Gnhà production - v1.0.0

Q.GV LIÊN HỆ 0906745960 ( HUY NGỌC) - BÁN NHÀ HẺM BA GÁC - DT 34,2 M2

3.65 tỷDT 34,2
verified

Mua Bất động sản

verifiedĐã xác thực
Đang rao bán

Mã: GV-110163 | 29/03/2024 | 04:53:25

main
thumb-c6bbc447-ed87-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-c75a376a-ed87-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-d17b2748-bb58-11ef-952a-0242ac130002

Hẻm nhỏ nhất

2.57 m

Diện tích đất

34,2 m²

Diện tích sử dụng

Diện tích sử dụng

54 m²

Chiều rộng

Chiều rộng

3,3 m

Chiều dài

Chiều dài

10,5 m

Số phòng tắm

Số phòng tắm

2

Số phòng ngủ

Số phòng ngủ

2

Địa chỉ

Số tờ

107

Số thửa

29

Chất lượng còn lại

100

Loại nhà

Nhà riêng

Thời gian đã xây dựng

1 năm

Tổng quan

Liên hệ: HUY NGỌC - 0906745960 - 

HH 1% cho người giới thiệu

Giá: 3,65 TỶ,  107 triệu/m2 khu vực quận Gò Vấp

 Kết cấu:

  •  Ngang 3,3m, dài 10,5m, diện tích 109m2
  •  1 lầu: 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 1 phòng bếp.
  • Nhà hướng Nam mát mẻ
  • Đường nhựa hẻm 6m ba gác đậu tận nhà thuận tiện quay đầu

Tiện ích:

  • Gần ga Bình Triệu
  • Nhà đẹp vào là ở ngay
  • Diện tích sử dụng lớn,  phù hợp cho gia đình khoảng 6 người sinh sống

 

Vị trí

Liên hệ: HUY NGỌC - 0906745960 - 

HH 1% cho người giới thiệu

Cách mặt tiền đường Nguyễn Sỹ Sách khoảng 60m

Thuận tiện di chuyển các khu vực: 

Q.Bình Thạnh,Q.2,Q.9,Q.1

 

Kết nối các tuyết đường trọng điểm như: 

QL13, Phạm Văn Đồng, Đặng Thùy Trâm, Nguyễn Xí

 

Khu vực xung quanh:

  •  Phía Đông: Giga Mall Thủ Đức, nhà hàng bên sông
  • Phía Tây: emart Phan Văn Trị, đại học Văn Lang
  • Phía Bắc: ga Bình Triệu, chợ Bình Triệu
  • Phía Tây: emart Phan Văn Trị, phà An Phú Đông
  • Gần các bệnh viện: bệnh viện ung bướu, bệnh viện 175
  • Gần các trường học: trường học các cấp,  đại học Văn Lang, đại học Hồng Bàng
  • Gần các cơ quan nhà nước: trạm y tế, công an phường, UBND phường 3