Gnhà production - v1.0.0

Q.BÌNH THẠNH - CHÍNH CHỦ 0933969193 (A. KHÁNH) - BÁN NHÀ HẺM DT: 82M2.

6.5 tỷDT 40,2
verified

Mua Bất động sản

verifiedĐã xác thực
Đang rao bán

Mã: BTH-110396 | 02/05/2024 | 03:05:14

main
thumb-ac1c6c41-082b-11ef-a86b-0242ac130002
thumb-ac06247c-082b-11ef-a86b-0242ac130002
thumb-1e92ff37-c8dc-11ef-8be4-0242ac130002
thumb-ac46d333-082b-11ef-a86b-0242ac130002
thumb-abf855cc-082b-11ef-a86b-0242ac130002
+1 ảnh

Hẻm nhỏ nhất

3.1 m

Diện tích đất

40,2 m²

Diện tích sử dụng

Diện tích sử dụng

82,3 m²

Chiều rộng

Chiều rộng

4 m

Chiều dài

Chiều dài

10 m

Số phòng tắm

Số phòng tắm

3

Số phòng ngủ

Số phòng ngủ

4

Địa chỉ

Số tờ

16

Số thửa

91

Chất lượng còn lại

85

Loại nhà

Nhà riêng

Thời gian đã xây dựng

11 năm

Tổng quan

Liên hệ 0933969193 A. Khánh.

Hoa Hồng 1%

Giá: 6,5 TỶ,  162 triệu/m2 khu vực quận Bình Thạnh

 Kết cấu:

  •  Ngang 4m, dài 10m, diện tích sàn 82,3m2
  • Nhà hướng Tây Nam mát mẻ
  • Đường nhựa hẻm m xe máy thuận tiện ra vào
  • Trệt +  lầu : 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh

Tiện ích:

  • Gần bệnh viện đa khoa quận Bình Thạnh
  • Thuận tiện di chuyển sân bay
  • Diện tích sử dụng lớn phù hợp cho gia đình khoảng  người sinh sống

Vị trí

Liên hệ 0933969193 A. Khánh.

Hoa Hồng 1%

Cách mặt tiền đường Bùi Hữu Nghĩa khoảng 100m

Thuận tiện di chuyển các khu vực: Q.2,Q.1,Q.Phú Nhuận,Q.Tân Bình

Kết nối các tuyết đường trọng điểm như: Điện Biên Phủ, Phan Đăng Lưu, Vũ Tùng, Trường Sa

 

Khu vực xung quanh:

  •  Phía Đông: đại học Hồng Bàng, đại học Hutech
  • Phía Tây: THPT Võ Thị Sáu, bệnh viện quận Bình Thạnh
  • Phía Bắc: công viên Phú Nhuận, bệnh viện Ung Bướu
  • Phía Nam: Gem Center, Thảo Cầm Viên 
  • Gần các bệnh viện: bệnh viện  Ung Bướu, bệnh viện đa khoa Hoàn Mỹ
  • Gần các trường học: trường học các cấp, đại học  Hồng Bàng, đại học Hutech
  •  Gần các cơ quan nhà nước: trạm y tế, công an phường, UBND phường 11