Gnhà production - v1.0.0

Q.BÌNH THẠNH - LIÊN HỆ 0936434186 (A. THÀNH) - BÁN NHÀ DT: 52,1M2 - HẺM XE HƠI.

5.7 tỷDT 52,1
verified

Mua Bất động sản

verifiedĐã xác thực
Đang rao bán

Mã: BTH-110373 | 01/04/2024 | 04:46:07

main
thumb-1ee07be2-efe0-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-7ef1366c-c19d-11ef-8be4-0242ac130002
thumb-7ef839f0-c19d-11ef-8be4-0242ac130002
thumb-9c4db065-efdf-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-9cf5380c-efdf-11ee-a86b-0242ac130002
+2 ảnh

Hẻm nhỏ nhất

2.07 m

Diện tích đất

52,1 m²

Diện tích sử dụng

Diện tích sử dụng

52,1 m²

Chiều rộng

Chiều rộng

5 m

Chiều dài

Chiều dài

10,42 m

Số phòng tắm

Số phòng tắm

2

Số phòng ngủ

Số phòng ngủ

2

Địa chỉ

Số tờ

1

Số thửa

42

Chất lượng còn lại

100

Loại nhà

Nhà riêng

Thời gian đã xây dựng

6 năm

Tổng quan

Liên hệ 0936434186 / A. Thành

Hoa Hồng 1%

Giá: 5,7 TỶ,  109 triệu/m2 khu vực quận Bình Thạnh

 Kết cấu:

  •  Ngang 5m, dài 10,42m, diện tích 52,1m2
  •  1 lầu: 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 1 phòng bếp.
  • Nhà hướng Bắc  đón ánh nắng
  • Đường nhựa hẻm xe hơi đậu tận nhà thuận tiện quay đầu

Tiện ích:

  • Gần emart Phan Văn Trị
  • Khu vực dân cư đông đúc
  • Diện tích sử dụng lớn,  phù hợp cho gia đình khoảng 3 người sinh sống

 

Vị trí

Liên hệ 0936434186 / A. Thành

Hoa Hồng 1%

Cách mặt tiền đường Phan Văn Trị khoảng 95m

Thuận tiện di chuyển các khu vực: 

Q.Gò Vấp, Q.12,Q.2, Q.Phú Nhuận, Q.Tân Bình

 

Kết nối các tuyết đường trọng điểm như: 

Phạm Văn Đồng, Phạm Ngũ Lão, Nguyễn Thái Sơn, NGuyễn Xí

 

Khu vực xung quanh:

  •  Phía Đông: Giga Mall Thủ Đức, ga Bình Triệu
  • Phía Tây: bệnh viện quân y 175, công viên Gia Định
  • Phía Bắc: đại học Văn Lang, chùa Diệp Pháp
  • Phía Nam: bệnh viện Ung Bướu, Gem Center
  • Gần các trường học: trường học các cấp, đại học Văn Lang
  • Gần các bệnh viện: bệnh viện quân y 175, bệnh viện Ung Bướu
  • Gần các cơ quan nhà nước: trạm y tế, công an phường, UBND phường 11