Gnhà production - v1.0.0

Q.BT - BÁN NHÀ 0902796511(anh Hải )HẺM BÙI ĐÌNH TUÝ, BÌNH THẠNH - 42M2 (3x7) - 2,85 TỶ

2.85 tỷDT 21
verified

Mua Bất động sản

verifiedĐã xác thực
Đang rao bán

Mã: BTH-110347 | 30/08/2024 | 02:58:16

main
thumb-5032d625-667a-11ef-be4a-0242ac130002
thumb-46770957-667a-11ef-be4a-0242ac130002
thumb-40230384-beab-11ef-8be4-0242ac130002

Hẻm nhỏ nhất

1.66 m

Diện tích đất

21 m²

Diện tích sử dụng

Diện tích sử dụng

42 m²

Chiều rộng

Chiều rộng

3 m

Chiều dài

Chiều dài

7 m

Số phòng tắm

Số phòng tắm

2

Số phòng ngủ

Số phòng ngủ

3

Địa chỉ

Số tờ

66

Số thửa

51

Chất lượng còn lại

60

Loại nhà

Nhà riêng

Thời gian đã xây dựng

20 năm

Tổng quan

liên hệ : 0902796511(anh Hải )

HH 1%

Giá: 2,85  TỶ BL ,  136 triệu/m2 khu vực quận  Bình Thạnh

 Kết cấu:

  •  Ngang 3m, dài 7m, diện tích sàn 42m2
  • Nhà hướng Nam mát mẻ
  • Trệt + lầu: 2 nhà vệ sinh, 3 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 phòng bếp

Tiện ích:

  • Gần
  • Khu dân cư đông đúc
  • Diện tích sử dụng lớn phù hợp cho gia đình khoảng 5 người sinh sống

Vị trí

liên hệ : 0902796511(anh Hải )

HH 1%

Cách mặt tiền đường  khoảng 150m 

Kết nối các khu vực trọng điểm: Q.Phú Nhuận, Q.Gò Vấp, Q.1, Q.Tân Bình

Kết nối các tuyến đường trọng điểm: Chu Văn An, Nơ Trang Long, Nguyễn 

Khu vực xung quanh:

  •  Phía Đông: 
  • Phía Tây: đại học FPT, bưu điện Nơ Trang 
  • Phía Nam: UBND quận Bình Thạnh, đại học Mỹ 
  • Phía Bắc: chợ Nguyễn Xí, đại  Sư Phạm Kỹ Thuật
  • Gần các bệnh viện: bệnh viện Gia Định
  • Gần các trường học: trường học các cấp, đại học Văn Lang
  •  Gần các cơ quan nhà nước: trạm y tế, công an phường, UBND phường 12