Gnhà production - v1.0.0

Q.BT LIÊN HỆ_0938159985 (HUY HOÀNG), BÁN NHÀ HẺM 1/ HXH BÙI HỮU NGHĨA DT: 82M2, KHÔNG DÍNH QUY HOẠCH

7.5 tỷDT 49
verified

Mua Bất động sản

verifiedĐã xác thực
Đang rao bán

Mã: BTH-110334 | 28/03/2024 | 03:10:06

main
thumb-fa2afb14-ecad-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-e317c07e-ecad-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-5d47a19e-be8b-11ef-8be4-0242ac130002
thumb-5d55a853-be8b-11ef-8be4-0242ac130002
thumb-e4b7bd14-ecad-11ee-a86b-0242ac130002
+6 ảnh

Hẻm nhỏ nhất

4.64 m

Diện tích đất

49 m²

Diện tích sử dụng

Diện tích sử dụng

81,7 m²

Chiều rộng

Chiều rộng

3 m

Chiều dài

Chiều dài

16,3 m

Số phòng tắm

Số phòng tắm

2

Số phòng ngủ

Số phòng ngủ

4

Địa chỉ

Số tờ

24

Số thửa

21

Chất lượng còn lại

100

Loại nhà

Nhà riêng

Thời gian đã xây dựng

1 năm

Tổng quan

  • LIÊN HỆ_0938159985  (HUY HOÀNG)
  • HH 1%

Giá: 7,2 TỶ,  chỉ 147 triệu/m2 khu vực quận Bình Thạnh

 Kết cấu:

  •  Ngang 3m, dài 16,3m, diện tích  82m2
  •  2 tầng + lửng : 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 4 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 1 phòng bếp, 1 phòng thờ
  • Nhà hướng Đông Nam đón ánh nắng
  • Đường nhựa hẻm 6m xe ô tô đậu tận nhà thuận tiện quay đầu

Tiện ích:

  • Gần chung cư Mỹ Phước
  • Khu vực dân trí cao
  • Diện tích sử dụng lớn,  phù hợp cho gia đình khoảng 6 - 8 người sinh sống

Vị trí

  • LIÊN HỆ_0938159985  (HUY HOÀNG)
  • HH 1%

Cách mặt tiền đường Phan Văn Trị khoảng 200m

Thuận tiện di chuyển các khu vực: 

Q.1,Q.Phú Nhuận,.Q.3,Q.Tân Bình,Q.2

 

Kết nối các tuyết đường trọng điểm như: 

Mai Thị Lựu, Điện Biên Phủ, Hoàng Sa, Trường Sa, Đinh Tiên Hoàng

 

Khu vực xung quanh:

  •  Phía Đông: đại học Hồng Bàng, đại học UEFF
  • Phía Tây:  bệnh viện đa khoa Hoàn Mỹ, White Palace 
  • Phía Bắc: bệnh viện Ung Bướu, công viên Phú Nhuận
  • Phía Nam: nhà sách Hải An, Thảo Cầm Viên
  • Gần các bệnh viện: bệnh viện Ung Bướu, bệnh viện đa khoa Hoàn Mỹ
  • Gần các trường học: trường học các cấp, đại học Hồng Bàng, đại học UEFF
  • Gần các cơ quan nhà nước: trạm y tế, công an phường, UBND phường 2

Tiện ích

Thiết bị nhà bếp
Thiết bị nhà bếp
Điều hòa
Điều hòa

Đang tải ...