Gnhà production - v1.0.0

Q.BT- LIÊN HỆ_ 0939538989 ( A. TƯỜNG), BÁN NHÀ MỚI ĐẸP HẺM NGÔ ĐỨC KẾ - 42,6M2

4.99 tỷDT 42,6
verified

Mua Bất động sản

verifiedĐã xác thực
Đang rao bán

Mã: BTH-110315 | 27/03/2024 | 04:15:27

main
thumb-ef74e856-ebee-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-d91ef500-beb6-11ef-8be4-0242ac130002
thumb-eb001cd0-ebee-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-e83ad103-ebee-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-e96e988f-ebee-11ee-a86b-0242ac130002
+10 ảnh

Hẻm nhỏ nhất

3.4 m

Diện tích đất

42,6 m²

Diện tích sử dụng

Diện tích sử dụng

42,6 m²

Chiều rộng

Chiều rộng

6 m

Chiều dài

Chiều dài

7,1 m

Số phòng tắm

Số phòng tắm

2

Số phòng ngủ

Số phòng ngủ

2

Địa chỉ

Số tờ

62

Số thửa

409

Chất lượng còn lại

100

Loại nhà

Nhà riêng

Thời gian đã xây dựng

1 năm

Tổng quan

  • LIÊN HỆ_ 0939538989 ( A. TƯỜNG)
  • HH 1%

Giá: 4,99 TỶ TL,  chỉ 117 triệu/m2 khu vực quận Bình Thạnh

 Kết cấu:

  •  Ngang 6m, dài 7,1m, diện tích  42,6m2
  •  1 lầu : 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 1 phòng bếp, 1 phòng thờ
  • Nhà hướng Tây Nam đón ánh nắng
  • Đường nhựa hẻm xe ba gác đậu tận nhà thuận tiện quay đầu

Tiện ích:

  • Gần đại học Văn Lang
  • Khu dân cư đông đúc
  • Diện tích sử dụng lớn,  phù hợp cho gia đình khoảng 5 người sinh sống

Vị trí

  • LIÊN HỆ_ 0939538989 ( A. TƯỜNG)
  • HH 1%

Cách mặt tiền đường Phan Văn Trị khoảng 100m

Thuận tiện di chuyển các khu vực: 

Q.Gò Vấp, Q.2, Q.Phú Nhuận, Q.Tân Bình

 

Kết nối các tuyết đường trọng điểm như: 

Chu Văn An, Phan Văn Trị, Hồ Xuân Hương, Nguyễn Khuyến

 

Khu vực xung quanh:

  •  Phía Đông: đại học Hutech, đại học GTVT
  • Phía Tây:  bệnh viện đa khoa Hoàn Mỹ, công viên Phú Nhuận
  • Phía Bắc: đại học Văn Lang, học viện Cán Bộ
  • Phía Nam: công viên Lê Văn Tám, Thảo Cầm Viên 
  • Gần các bệnh viện: bệnh viện 
  • Gần các trường học: trường học các cấp, đại học Hutech, đại học GTVT
  • Gần các cơ quan nhà nước: trạm y tế, công an phường, UBND phường 12