LIÊN HỆ: 0971115368 ( KHÁNH NAM), BÁN NHÀ HXH ĐINH BỘ LĨNH - 139M2
8.35 tỷDT 42,5m²
Mua Bất động sản
Đang rao bán
Mã: BTH-110140 | 15/03/2024 | 07:47:21

Hẻm nhỏ nhất
2.08 m
Số tầng (lầu)
Chỉ định giá đất
Diện tích đất
42,5 m²
Diện tích sử dụng
139 m²
Chiều rộng
4 m
Chiều dài
11,2 m
Số phòng tắm
4
Số phòng ngủ
5
Địa chỉ
Số tờ
13
Số thửa
42
Chất lượng còn lại
100
Loại nhà
Nhà riêng
Thời gian đã xây dựng
1 năm
Tổng quan
LIÊN HỆ: 0971115368 ( KHÁNH NAM)
HH 1%
Giá: 8,35 TỶ TL, 196 triệu/m2 khu vực quận Bình Thạnh
Kết cấu:
- Ngang 4m, dài 11,2m, diện tích 139m2
- 3 lầu : 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 5 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh, 1 phòng bếp
- Nhà hướng Tây đón ánh nắng
- Đường nhựa hẻm ô tô 8m, ô tô đậu tận nhà thuận tiện quay đầu
Tiện ích:
- Gần ga Thanh Đa
- Hàng xóm thân thiện
- Diện tích sử dụng lớn, phù hợp cho gia đình khoảng 8 - 10 người sinh sống
Vị trí
LIÊN HỆ: 0971115368 ( KHÁNH NAM)
HH 1%
Cách mặt tiền đường Đinh Bộ Lĩnh khoảng 100m
Thuận tiện di chuyển các khu vực: Q.2, Q.9, Q.Gò Vấp, Q.1, Q.Phú Nhuận
Kết nối các tuyết đường trọng điểm như: Xô Viết Nghệ Tĩnh, Tầm Vu, QL13, Nguyễn Xí
Khu vực xung quanh:
- Phía Đông: quốc tế BIS, công viên Thảo Điền
- Phía Tây: emart Phan Văn Trị, công viên Phú Nhuận
- Phía Bắc: ga Thanh Đa, công viên cầu Bình Triệu
- Phía Nam: đại học Hutech, đại học Giao thông vận tải
- Gần các bệnh viện: bệnh viện Ung Bướu, bệnh viện 175
- Gần các trường học: trường học các cấp, đại học Hồng Bàng
- Gần các cơ quan nhà nước: trạm y tế, công an phường, UBND phường 26
Tiện ích
Đang tải ...