Gnhà production - v1.0.0

Q. BT - BÁN NHÀ 0902796511(anh Hoàng Hải )HẺM NGUYỄN VĂN ĐẬU, BÌNH THẠNH - 32M2 (3X5) - 2,35 TỶ

2.35 tỷDT 16,4
verified

Mua Bất động sản

verifiedĐã xác thực
Đang rao bán

Mã: BTH-110128 | 30/08/2024 | 02:33:22

main
thumb-76fcbde3-6676-11ef-be4a-0242ac130002
thumb-2c5bcd50-beac-11ef-8be4-0242ac130002
thumb-72779022-6676-11ef-be4a-0242ac130002
thumb-726bdc01-6676-11ef-be4a-0242ac130002

Hẻm nhỏ nhất

1.3 m

Diện tích đất

16,4 m²

Diện tích sử dụng

Diện tích sử dụng

32,8 m²

Chiều rộng

Chiều rộng

3 m

Chiều dài

Chiều dài

5,5 m

Số phòng tắm

Số phòng tắm

2

Số phòng ngủ

Số phòng ngủ

2

Địa chỉ

Số tờ

30

Số thửa

69

Chất lượng còn lại

70

Loại nhà

Nhà riêng

Thời gian đã xây dựng

6 năm

Tổng quan

liên hệ :0902796511(anh Hoàng Hải )

hh 3%

Giá: 2,35 TỶ TL , 143 triệu/m2 khu vực quận  Bình Thạnh

 Kết cấu:

  •  Ngang 3m, dài 5,5m, diện tích sàn 33m2
  • Nhà hướng Đông Bắc đón ánh nắng
  • Trệt +  lầu:,2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 1 phòng khách, 1 phòng bếp

Tiện ích:

  • Gần ban chỉ huy quân sự quận 7
  • Khu dân cư đông đúc
  • Diện tích sử dụng lớn phù hợp cho gia đình khoảng 4 người sinh sống

Vị trí

liên hệ :0902796511(anh Hoàng Hải )

hh 3%

Cách mặt tiền đường Nguyễn Văn Đậu  khoảng 200m 

Kết nối các khu vực trọng điểm: Q.1,Q.Phú Nhụận, Q.Tân Bình, Q.Gò Vấp

Kết nối các tuyến đường trọng điểm: Hoàng Hoa Thám, Trần Bình Trọng, Phan Đăng Lưu, Lam Sơn

Khu vực xung quanh:

  •  Phía Đông: đại học FPT, đại hoc Văn La
  • Phía Tây: cao đẳng Hải Quan, đại học Tài chính Marketing
  • Phía Nam: công an phường 7, công viên Phan Đăng 
  • Phía Bắc: chợ Gò Vấp, 
  • Gần các bệnh viện: bệnh viện
  • Gần các trường học: trường học các cấp, đại học Văn Lang
  •  Gần các cơ quan nhà nước: trạm y tế, công an phường, UBND phường 5