Gnhà production - v1.0.0

Q. BT -LIÊN HỆ : 0902685270 (KHÁNH NAM )BÁN NHÀ HẺM BÙI ĐÌNH TÚY, BÌNH THẠNH - 34m2 (3x12) - 3,6 TỶ

3.6 tỷDT 29,1
verified

Mua Bất động sản

verifiedĐã xác thực
Đang rao bán

Mã: BTH-110123 | 03/07/2024 | 08:57:02

main
thumb-9a93ef2e-3919-11ef-be4a-0242ac130002
thumb-9a8d5fe3-3919-11ef-be4a-0242ac130002
thumb-936feca9-3919-11ef-be4a-0242ac130002
thumb-bf1908a0-c1c7-11ef-8be4-0242ac130002
thumb-935adb15-3919-11ef-be4a-0242ac130002
+8 ảnh

Hẻm nhỏ nhất

2.16 m

Diện tích đất

29,1 m²

Diện tích sử dụng

Diện tích sử dụng

54,2 m²

Chiều rộng

Chiều rộng

3 m

Chiều dài

Chiều dài

10 m

Số phòng tắm

Số phòng tắm

2

Số phòng ngủ

Số phòng ngủ

3

Địa chỉ

Số tờ

6

Số thửa

42

Chất lượng còn lại

60

Loại nhà

Nhà riêng

Thời gian đã xây dựng

21 năm

Tổng quan

LIÊN HỆ : 0902685270  (KHÁNH NAM  )

HH 40 TRIỆU

Giá: 3,6 TỶ ,  124 triệu/m2 khu vực quận Bình Thạnh

 Kết cấu:

  •  Ngang 3m, dài 12m, diện tích sàn 34m2
  • Nhà hướng Đông đón ánh nắng
  • Trệt + lầu : 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh
  • Đường nhựa hẻm ba gác 5m ra vào thoải mái

Tiện ích:

  • Nhà trống vào ở ngay
  • Khu dân cư đông đúc
  • Diện tích sử dụng lớn phù hợp cho gia đình khoảng 5 người sinh sống

Vị trí

LIÊN HỆ : 0902685270  (KHÁNH NAM  )

HH 40 TRIỆU

Cách mặt tiền đường Bùi Đình Túy khoảng 100m

Thuận tiện di chuyển các khu vực: Q.2, Q.Phú Nhuận,Q.Gò Vấp

Kết nối các tuyết đường trọng điểm như: Bạch Đằng, Đinh Bộ Lĩnh, Xô Viết Nghệ Tĩnh, Điện Biên Phủ

 

Khu vực xung quanh:

  •  Phía Đông: Pearl Plaza, đại học Hutech
  • Phía Tây: công viên văn hóa Phú Nhuận, bệnh viện Ung Bướu
  • Phía Bắc: học viện Cán Bộ, co.op mart Chu Văn An
  • Phía Nam: đại học Kinh tế Tài chính, đại học Hồng Bàng
  • Gần các bệnh viện: bệnh viện Ung Bướu
  • Gần các trường học: trường học các cấp, đại học Hutech
  •  Gần các cơ quan nhà nước: trạm y tế, công an phường, UBND phường 24