Gnhà production - v1.0.0

Q.BÌNH THẠNH LIÊN HỆ 0909788979 (A. HƯNG) BÁN NHÀ MẶT TIỀN PHÙ HỢP KINH DOANH - DT 30,4M2

8.9 tỷDT 30,4
verified

Mua Bất động sản

verifiedĐã xác thực
Đang rao bán

Mã: BTH-110085 | 25/01/2024 | 09:00:10

main
thumb-faf733fc-bb5f-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-f68f2822-bb5f-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-f6baf09d-bb5f-11ee-a86b-0242ac130002
thumb-cf45ac83-be80-11ef-8be4-0242ac130002
thumb-cf4e1ec5-be80-11ef-8be4-0242ac130002

Hẻm nhỏ nhất

1.56 m

Diện tích đất

30,4 m²

Diện tích sử dụng

Diện tích sử dụng

60,8 m²

Chiều rộng

Chiều rộng

3,37 m

Chiều dài

Chiều dài

9,02 m

Số phòng tắm

Số phòng tắm

2

Số phòng ngủ

Số phòng ngủ

3

Địa chỉ

Số tờ

5

Số thửa

419

Số lầu

Chỉ định giá đất

Vị trí BĐS

Mặt tiền

Chất lượng còn lại

90

Loại nhà

Nhà riêng

Thời gian đã xây dựng

10 năm

Tổng quan

Liên hệ: 0909788979 (A. HƯNG)
Hoa hồng cho người giới thiệu: 0.5%

Giá: 8,9 TỶ BL , ~293 triệu/m2 khu vực quận Bình Thạnh

 Kết cấu:

  •  Ngang 3,37m dài 9,02m, diện tích: 60,4m2  
  • Nhà hướng Bắc đón ánh nắng
  • 2 tầng: 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, 1 phòng thờ
  • Đường lớn 2 chiều, 4 làn đường
  • Mặt tiền đường thuận tiện kinh doanh mua bán

Tiện ích:

  • Gần siêu thị Emart Gò Vấp
  • Khu dân cư đông đúc
  • Khu vực gần sân bay Tân Sơn Nhất
  • Diện tích sử dụng phù hợp hộ gia đình nhỏ và vừa

Vị trí

Liên hệ: 0909788979 (A. HƯNG)
Hoa hồng cho người giới thiệu: 0.5%

Mặt tiền đường Phạm Văn Đồng thuận tiện kinh doanh mua bán

Thuận tiện di chuyển các khu vực: quận Gò Vấp, quận Tân Bình, quận Phú Nhuận, quận 2, quận 12

 

Kết nối các tuyết đường trọng điểm như: Nguyễn Kiệm, Nguyễn Thái Sơn,

 

Khu vực xung quanh:

  •  Phía Đông: ga tàu thủy Thanh Đa, Giga Mall Thủ Đức
  • Phía Tây: bệnh viện Quân Y 175, ga Gò Vấp
  • Phía Bắc: vincom plaza Gò Vấp, siêu thị emart Gò Vấp
  • Phía Nam: bệnh viện Ung Bướu, Thảo Cầm Viên
  •  Gần bệnh viện: bệnh viện Quân Y 175, bệnh viện Ung Bướu
  • Gần các trường học:  trường học các cấp, đại học Văn Lang
  •  Gần các cơ quan nhà nước: trạm y tế, công an phường , UBND phường 11