Gnhà production - v1.0.0

Q.BÌNH THẠNH - CHÍNH CHỦ 0798731080 (A. KHÁNH) - BÁN NHÀ HẺM DT: 102M2.

5.6 tỷDT 51,1
verified

Mua Bất động sản

verifiedĐã xác thực
Đang rao bán

Mã: BTH-110072 | 25/04/2024 | 02:18:35

main
thumb-f04c51ea-02a9-11ef-a86b-0242ac130002
thumb-f072e746-02a9-11ef-a86b-0242ac130002
thumb-f07f8e5d-02a9-11ef-a86b-0242ac130002
thumb-f02a6fed-02a9-11ef-a86b-0242ac130002
thumb-d5efad1b-c8e0-11ef-8be4-0242ac130002
+1 ảnh

Hẻm nhỏ nhất

2.59 m

Diện tích đất

51,1 m²

Diện tích sử dụng

Diện tích sử dụng

102,1 m²

Chiều rộng

Chiều rộng

4 m

Chiều dài

Chiều dài

13 m

Số phòng tắm

Số phòng tắm

3

Số phòng ngủ

Số phòng ngủ

4

Địa chỉ

Số tờ

28

Số thửa

414

Chất lượng còn lại

70

Loại nhà

Nhà riêng

Thời gian đã xây dựng

10 năm

Tổng quan

Liên hệ 0798731080 / A. Khánh.

Hoa Hồng 1%

Giá: 5,6 TỶ, 109 triệu/m2 khu vực quận Bình Thạnh

 Kết cấu:

  •  Ngang 4m, dài 13m, diện tích sàn 102,1m2
  • Nhà hướng Tây đón ánh nắng
  • Hẻm ba gác 4,5m ra vào thoải mái
  • Trệt + lầu: 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, 1 phòng thờ

Tiện ích:

  • Gần Emart Phan Văn Trị,
  • Tiện ích đầy đủ
  • Khu dân cư đông đúc
  • Diện tích sử dụng lớn phù hợp cho gia đình khoảng 8 người sinh sống

Vị trí

Liên hệ 0798731080 / A. Khánh.

Hoa Hồng 1%

Cách mặt tiền đường Trần Qúy Cáp khoảng 100m

Thuận tiện di chuyển các khu vực: Q.2, Q.1, Q.Phú Nhuận, Q.Tân Bình

Kết nối các tuyết đường trọng điểm như: Nơ Trang Long, Phan Văn Trị, Chu Văn An, Tăng Bạt Hổ

 

Khu vực xung quanh:

  •  Phía Đông: giga mall Thủ Đức, ga tàu thủy Thanh Đa
  • Phía Tây: bệnh viện quân y 175, công viên Gia Định
  • Phía Bắc: emart Phan Văn Trị, vincom Phan Văn Trị
  • Phía Nam: đại học Văn Lang, bệnh viện Ung Bướu
  • Gần các bệnh viện: bệnh viện Ung Bướu, bệnh viện quân y 175
  • Gần các trường học: trường học các cấp,  đại học Văn Lang
  •  Gần các cơ quan nhà nước: trạm y tế, công an phường, UBND phường 11