Gnhà production - v1.0.0

Q.7 - LIÊN HỆ: 0971115368 (A. NAM) - BÁN NHÀ DT 49M2 - ĐƯỜNG NHỰA HẺM XE MÁY RA VÀO THOẢI MÁI

5.48 tỷDT 49
verified

Mua Bất động sản

verifiedĐã xác thực
Đang rao bán

Mã: BTH-110069 | 14/05/2024 | 08:08:15

main
thumb-9202aec2-11c3-11ef-be4a-0242ac130002
thumb-91e09618-11c3-11ef-be4a-0242ac130002
thumb-91f47c3f-11c3-11ef-be4a-0242ac130002
thumb-9218440f-11c3-11ef-be4a-0242ac130002
thumb-91d48917-11c3-11ef-be4a-0242ac130002
+4 ảnh

Hẻm nhỏ nhất

1.17 m

Diện tích đất

49 m²

Diện tích sử dụng

Diện tích sử dụng

113,5 m²

Chiều rộng

Chiều rộng

4 m

Chiều dài

Chiều dài

12,3 m

Số phòng tắm

Số phòng tắm

3

Số phòng ngủ

Số phòng ngủ

4

Địa chỉ

Số tờ

48

Số thửa

62

Chất lượng còn lại

75

Loại nhà

Nhà riêng

Thời gian đã xây dựng

13 năm

Tổng quan

LIÊN HỆ: 0971115368 (A. NAM) 
HH: 1%

Giá: 5,48 TỶ TL, 112 triệu/m2 khu vực quận Bình Thạnh

 Kết cấu:

  •  Ngang 4m, dài 12,3m, diện tích sàn 114m2
  • Nhà hướng Nam mát mẻ
  • Đường nhựa hẻm xe máy ra vào thoải mái
  • Trệt + 2 lầu + sân: 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh

Tiện ích:

  • Gần 
  • Khu dân cư đông đúc
  • Diện tích sử dụng lớn phù hợp cho gia đình khoảng 6 người sinh sống

Vị trí

LIÊN HỆ: 0971115368 (A. NAM) 
HH: 1%

Cách mặt tiền đường Xô Viết Nghệ Tĩnh khoảng 100m

Thuận tiện di chuyển các khu vực: Q.2,Q.1,Q.Phú Nhuận,Q.3

Kết nối các tuyết đường trọng điểm như: Điện Biên Phủ, Bùi Đình Túy, Đinh Bộ Lĩnh, Ung Văn Khiêm

 

Khu vực xung quanh:

  •  Phía Đông: Thảo Điền Pearl, vincom Mega Mall
  • Phía Tây: đại học Hồng Bàng, bệnh viện Ung Bướu
  • Phía Bắc: ga Thanh Đa, giáo xứ Thanh Đa
  • Phía Nam: Landmark 81, nhà sách Hải An
  • Gần các bệnh viện: bệnh viện Ung Bướu
  • Gần các trường học: trường học các cấp, đại học Hồng Bàng
  •  Gần các cơ quan nhà nước: trạm y tế, công an phường, UBND phường 24