Gnhà production - v1.0.0

Anh ***

Môi giới chuyên nghiệp

🧱 QUỸ ĐẤT LỚN HIẾM – 505M² THỔ CƯ 100% – HXH QUÁCH ĐIÊU BÌNH CHÁNH

14.4 tỷDT 505,5
verified

Mua Bất động sản

verifiedĐã xác thực
Đang rao bán

Mã: BC-314852 | 17/04/2026 | 03:15:58

main
thumb-019d9970-04ee-7334-90d0-a69718a998a3
thumb-019d9970-04fd-7e87-b4af-05b67ea5d096
thumb-019d9970-04f8-7c94-8411-6a323531d88e
thumb-019d996f-e560-7e56-8cda-5e243c2f139c
thumb-019d996f-e667-735d-88cc-6ee33f26d005
+4 ảnh

Hẻm nhỏ nhất

0 m

Diện tích đất

505,5 m²

Diện tích sử dụng

Diện tích sử dụng

0 m²

Chiều rộng

Chiều rộng

11,8 m

Chiều dài

Chiều dài

42,8 m

Số phòng tắm

Số phòng tắm

0

Số phòng ngủ

Số phòng ngủ

0

Địa chỉ

Số tờ

19

Số thửa

587

• Loại hình: Đất thổ cư

  • Diện tích: 505,5m² (11,8m x 42,8m)

  • Thổ cư: 100%

  • Đất vuông vức, mặt tiền rộng, dễ quy hoạch xây dựng

  • Đường trước đất: bê tông 5m – xe hơi ra vào

  • Nguồn gốc đất rõ ràng, chủ lâu đời

  • Pháp lý: đã nộp thuế, đang chờ cấp Sổ hồng

  • Phù hợp: xây biệt thự, nhà vườn, kho xưởng, đầu tư dài hạn

  • Giá bán: 28,5 triệu/m² (~14,4 tỷ) (thương lượng)

Vị trí

  • Vị trí: Hẻm xe hơi đường Quách Điêu, xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, TP.HCM

  • Cách đường Quách Điêu (lộ 12m) chỉ vài chục mét

  • Gần KCN Vĩnh Lộc, các trục Thới Hòa – Nữ Dân Công – Phạm Văn Sáng

  • Khu dân cư hiện hữu, sầm uất, giao thông thuận tiện

  • Tiềm năng tăng giá cao theo hạ tầng khu vực

Tiện ích

Nhà kho
Nhà kho
Sân vườn
Sân vườn

Đang tải ...