Gnhà production - v1.0.0

Q.BÌNH THẠNH - CHÍNH CHỦ 0398888133 (A. TRUNG) - BÁN NHÀ HẺM DT: 98,2M2.

8.5 tỷDT 98
verified

Mua Bất động sản

verifiedĐã xác thực
Đang rao bán

Mã: BTH-110326 | 02/05/2024 | 07:36:15

main
thumb-f7f56265-0855-11ef-a86b-0242ac130002
thumb-e6d7810b-c8da-11ef-8be4-0242ac130002
thumb-e6e0a091-c8da-11ef-8be4-0242ac130002
thumb-f51d7a03-0855-11ef-a86b-0242ac130002

Hẻm nhỏ nhất

3.38 m

Diện tích đất

98 m²

Diện tích sử dụng

Diện tích sử dụng

98,2 m²

Chiều rộng

Chiều rộng

4,5 m

Chiều dài

Chiều dài

22 m

Số phòng tắm

Số phòng tắm

3

Số phòng ngủ

Số phòng ngủ

4

Địa chỉ

Số tờ

72

Số thửa

53

Chất lượng còn lại

60

Loại nhà

Nhà riêng

Thời gian đã xây dựng

3 năm

Tổng quan

Liên hệ: 0398888133 / A.Trung

Hoa Hồng 1%

Giá: 8,5 TỶ, 87 triệu/m2 khu vực quận 3

 Kết cấu:

  •  Ngang 4,5m, dài 22m, diện tích sàn 98m2
  • Nhà hướng Tây đón ánh nắng
  • Đường nhựa hẻm 4,5m ba gác thuận tiện ra vào
  • Trệt: 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh

Tiện ích:

  • Gần bệnh viện Ung Bướu
  • Thuận tiện di chuyển sân bay
  • Diện tích sử dụng lớn phù hợp cho gia đình khoảng 6 người sinh sống

Vị trí

Liên hệ: 0398888133 / A.Trung

Hoa Hồng 1%

Cách mặt tiền đường Nơ Trang Long khoảng 40m

Thuận tiện di chuyển các khu vực: Q.Phú Nhuận,Q.3,Q.Tân Bình,Q.2

Kết nối các tuyết đường trọng điểm như: Lê Quang Định, Nơ Trang Long, Lê Văn Duyệt, Phan Đăng Lưu

 

Khu vực xung quanh:

  •  Phía Đông: học viện Cán Bộ, co.op mart Chu Văn An
  • Phía Tây: đại học Tài chính Marketing, công viên Gia Định
  • Phía Bắc: emart Phan Văn Trị, đại học Công Nghiệp
  • Phía Nam: ệnh viện Ung Bướu, coong viên Phú Nhuận
  • Gần các bệnh viện: bệnh viện Ung Bướu, bệnh viện Gia Định
  • Gần các trường học: trường học các cấp, đại học Văn Lang
  •  Gần các cơ quan nhà nước: trạm y tế, công an phường, UBND phường 11